PVC / Nailan rufi na USB taye
-
Filastik fesa bakin karfe na igiyar igiya
Filastik ɗin da aka fesa bakin karfe yana ɗaukar tsarin feshin filastik don ƙara sutura a saman ƙullin kulle kai don inganta juriya na lalata da kuma wasu ikon rufe bakin karfe ga muhalli. A lokaci guda, abin da aka kara da shi kuma yana iya hana lalata halayen da ke tsakanin taye da abin daure ƙarfe ta hanyar tuntuɓar kai tsaye.
-
Bakin Karfe Cable Ties-Wing Buckle (L-type) PVC Mai rufi Taye
Bayanin Fasaha
Abu: Bakin Karfe Grade 304 ko 316
Bayani: Baƙar fata gaba ɗaya
Yanayin aiki: -80 ℃ zuwa 150 ℃
Flammability: Mai hana wuta
Sauran Kayayyakin: UV-resistant, Halogen free, Mara guba -
Bakin Karfe Cable Ties-Wing Buckle (Nau'in L-nau'in) Epoxy Coated Tie
Bayanin Fasaha
Abu: Bakin Karfe Grade 304 ko 316
Bayani: Baƙar fata gaba ɗaya
Yanayin aiki: -80 ℃ zuwa 150 ℃
Flammability: Mai hana wuta
Sauran Kayayyakin: UV-resistant, Halogen free, Mara guba -
Bakin Karfe Cable Daure-Kai Kulle PVC Mai Rufe Taye
Bayanin Fasaha
Abu: Bakin Karfe Grade 304 ko 316
Bayani: Baƙar fata gaba ɗaya
Yanayin aiki: -40 ℃ zuwa 85 ℃
Flammability: Mai hana wuta
Sauran Kayayyakin: UV-resistant, Halogen free, Mara guba
Sauran Kayayyakin: UV-resistant, Halogen free, Mara guba