Lambar waya: 0086-13706778234

bakin karfe na USB da kuma nailan na USB

A wannan yanayin, za mu yi amfani da haɗin kebul na nailan.Abubuwan haɗin kebul na Nylon, kayan sun fi rauni kuma sun fi laushi, ana amfani da su gabaɗaya don shekaru 2 ~ 3 a yawan zafin jiki na al'ada, a wasu kalmomi, idan aka kwatanta da haɗin kebul na bakin karfe, rayuwar sabis ɗin gajeru ne, juriya na lalata ba ta da kyau, kuma yana iya kawai. tsayin daka mai ƙarfi fiye da 200N.Abubuwan da ake buƙata na zafin jiki don amfani da haɗin kebul suna da tsauri, kuma zafin da ake buƙata dole ne a kiyaye shi tsakanin digiri 15 zuwa 65, wanda ke sa haɗin kebul na nailan bai dace da amfani da shi a cikin yanayi mai tsauri ba.A general abu na bakin karfe na USB dangantaka ne 304316 karfe.A ƙarƙashin tsarin aikace-aikacen al'ada, rayuwar sabis na haɗin kebul na bakin karfe ya kusan sau biyar fiye da na haɗin kebul na nailan, wanda ya zarce rayuwar rayuwar sabis.Rayuwar sabis ɗin tana iyakance, farfajiyar ƙarfe za ta zama oxidized, wuraren baƙar fata, ɗigon ƙarfe na bakin karfe yana da juriya mai ƙarfi, tashin hankali shine sau 3 ~ 5 kamar haɗin kebul na nailan, don haka yana da kyau da gaske don amfani da haɗin kebul na bakin karfe. da nailan na igiyoyin igiyoyi a wuri guda.Ana iya amfani da shi a -50 zuwa 150 digiri a cikin amfanin al'ada.Abin da ake kira yanayin al'ada ba tare da haɗin kebul na bakin karfe ba bai dace da yanayin ba.Ina ake amfani da waɗannan haɗin kebul?Mun san cewa waɗannan nau'ikan nau'ikan igiyoyi guda biyu suna da fa'ida ta aikace-aikace.Misali, ana iya daure wasu nau’ukan igiyoyin igiyoyin nailan da sassauta su, wadanda za a iya amfani da su sosai a fannonin lantarki, injina, noma da sauran masana’antu.Ana amfani da haɗin kebul na Nylon a wurare da yawa, kamar masana'antun lantarki, hasken wuta, kayan wasan wuta da sauransu. Ya kamata a kula da waɗannan abubuwan yayin amfani.1. Na farko, mun san cewa nailan na USB dangantaka sha danshi.Don hana aikin haɗin kebul na nailan daga lalacewa yayin amfani, yakamata mu kiyaye fakitin haɗin kebul ɗin da ba a yi amfani da shi gwargwadon yiwuwa.Bayan buɗe haɗin kebul na nailan a cikin yanayi mai ɗanɗano, yi ƙoƙarin amfani da su cikin ɗan gajeren lokaci, zai fi dacewa a cikin kwana ɗaya., ko sake tattara haɗin kebul na nailan kafin amfani.2. A yayin da ake amfani da shi, don gyara abu da ƙarfi, wani zai ci gaba da jan titin na igiyar nailan da matsananciyar wahala, amma don Allah kar a wuce ƙarfin taurin nailan.3. Kada ku haɗa abubuwa tare da sasanninta, wanda zai rage yawan rayuwar sabis na haɗin kebul na nailan har ma yana haifar da haɗari.4. Diamita na abin da aka haɗa ba zai iya wuce tayen igiyar nailan ba, kuma dole ne a adana wani sashi, aƙalla 100 mm ko fiye.5. Don aikace-aikacen haɗin kebul na nailan, ban da ɗaurin hannu, akwai kuma kayan aiki mai matukar dacewa da sauri don ɗaurewa, wato, bindigogin igiyar igiyar igiya, waɗanda suka dace da bindigogin igiyoyi.Da fatan za a ƙayyade ɗaure bisa ga girman da jimlar faɗin madauri.Ƙarfin aikace-aikacen da bindiga.Bayan tabbatar da abubuwan da ke sama, zaku iya amfani da haɗin kebul na nailan lafiya.Ba za a iya cewa haɗin kebul na nailan da bakin ƙarfe na USB sun fi kyau ba.Kuna iya faɗi kawai wanda ya fi dacewa da halin da ake ciki yanzu.A yau, kasuwar ta cika da rashin ingancin igiyoyi, ko nailan ko bakin karfe.Kodayake haɗin kebul ɗin da ƴan kasuwa marasa gaskiya suka yi tare da ƙarancin albarkatun ƙasa suna da arha, ba za su iya jurewa binciken lokaci ba.Za a iya amfani da tauraren bakin ƙarfe mai kyau na tsawon wata ɗaya ko biyu, kuma da ƙyar ba ta iya ɗaukar ƙarfin na'urar ɗin, kuma ko dai ta karye ko ta zame.Don haka kar a yi watsi da shi lokacin zabar samfur.


Lokacin aikawa: Agusta-15-2022